• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP LX SM 01XX SFP LX SM 01XX

SFP-LX-SM-0120.jpg- 100/155/1250/2500/4250Mbps SFP Transceiver
- SONET/SDH Switch Infrastructure
- ATM Switches and Routers
- Khoảng cách: 0.3/0.5/20/40/60Km
- 1310/850nm FP LD Transmitter
- Duplex LC Connector Interface

S000209 SFP Số lượng: 1 Cái

SFP LX SM 01XX

Cloud Zoom small image
  • SFP-LX-SM-0120.jpg- 100/155/1250/2500/4250Mbps SFP Transceiver
    - SONET/SDH Switch Infrastructure
    - ATM Switches and Routers
    - Khoảng cách: 0.3/0.5/20/40/60Km
    - 1310/850nm FP LD Transmitter
    - Duplex LC Connector Interface

 

{tab=Mô tả}

SFP-LX-SM-01XX là loại module quang gọn nhẹ chạy ở chế độ single mode, tương thích với các chuẩn giao tiếp như là SONET OC-3/SDH STM-1 và Fast Ethernet. Nó cho phép gắn nóng với connector SFP 20 chân. Module này được thiết kế chạy ở chuẩn single mode với bước sóng 1310nm.
Phần phát là tia laser có đủ tiêu chuẩn an toàn quốc tế IEC-60825. Phần thu sử dụng bộ dò InGaAs tích hợp đầu thu quang và bộ khuếch đại tín hiệu.
SFP-LX-SM-01XX được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn SFF-8472 SFP (MSA).


{tab=Tuân thủ quy định}

Chức năng
Chuẩn
Vận hành
Electrostatic Discharge (ESD) to the Electrical Pins
MIL-STD-883E Method 3015.7
Class 1 (>500 V) Isolation with the case
Electromagnetic Interference (EMI)
FCC Part 15 Class B
Compatible with standards
An toàn với mắt
FDA 21CFR 1040.10 and 1040.11 EN60950, EN (IEC) 60825-1,2
Compatible with Class I laser product. Compatible with TuV standards
Component Recognition
UL and CUL
UL file E317337
Sản phẩm xanh
RoHS
RoHS6


{tab=Hình vẽ kỹ thuật}

SoDoSFP-SX-MM-0102.jpg

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây