• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP Transceiver 1.25G (XGIGA) SFP Transceiver 1.25G (XGIGA) SFP125ZX.jpgTên: SFP Tranceiver
Loại: 1.25G SFP và GBIC transceiver
Kiểu: 1.25G SFP Tranceiver


 

S000187 SFP Số lượng: 1 Cái

SFP Transceiver 1.25G (XGIGA)

Cloud Zoom small image
  • SFP125ZX.jpgTên: SFP Tranceiver
    Loại: 1.25G SFP và GBIC transceiver
    Kiểu: 1.25G SFP Tranceiver


     

 

Đặc điểm sản phẩm

- Bộ phát độc lập với bộ nhận

   + Phát sử dụng diode Laser 1310nm DFB

   + Nhận sử dụng photodiode APD

- Đáp ứng SFP MSA và SFF-8472 với connector LC duplex có thể thay thế

- Có thể thay thế nóng

- Vỏ kim loại cho EMI thấp

- Cung cấp nguồn đơn +3.3V

- Đã chứng nhận để đáp ứng mục đích thực tế khả năng ổn định của Bellcore

- Giao tiếp luận lý LVPECL giao tiếp đơn giản đến mạch bên ngoài

- Mức luận lý LVTTL RX LOS

- Có cài chốt đầy đủ

- Lên đến 40 km với sợi quang đơn mode 9/125 µm (SMF)

- Tuân theo tiêu chuẩn RoHS

- Có đầy đủ các khoảng cách khác nhau từ 10km đến 120Km

 

Các ứng dụng

- ATM

- SONET/SDH

- FTTH

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây