• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP Transceiver, 40km, 1GB SFP Transceiver, 40km, 1GB
SFP40km.jpg

Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver
Loại: 1.25G SFP và GBIC transceiver
Kiểu:1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver


S000192 SFP Số lượng: 1 Cái

SFP Transceiver, 40km, 1GB

Cloud Zoom small image
  • SFP40km.jpg

    Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver
    Loại: 1.25G SFP và GBIC transceiver
    Kiểu:1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver


Đặc điểm sản phẩm

  • Bộ phát độc lập với bộ nhận

   - Phát sử dụng diode Laser 1310nm DFB

   - Nhận sử dụng photodiode APD

• Đáp ứng SFP MSA và SFF-8472 với connector LC duplex có thể thay thế

Quan sát chuẩn đoán số

Có thể gắn nóng

Vỏ kim loại cho EMI thấp

Cung cấp nguồn đơn +3.3V

Đã chứng nhận để đáp ứng mục đích thực tế khả năng ổn định của Bellcore
Giao tiếp luận lý LVPECL giao tiếp đơn giản đến mạch bên ngoài

Mức luận lý LVTTL RX LOS

Có cài then đầy đủ

Lên đến 40 km với sợi quang đơn mode 9/125 µm (SMF)

Tuân theo tiêu chuẩn RoHS

 

Các ứng dụng

 

ATM

SONET/SDH

Fiber Channel
FTTH

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây