• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
SFP ZX SM 02XX SFP ZX SM 02XX SFP-ZX-SM-02XX.jpg- 155/1250/2500Mbps SFP Transceiver
- Gigabit Ethernet Switches and Routers
- 1550nm DFB LD Transmitter
- Khoảng cách: 80/100/120Km
- Duplex LC Connector Interface
S000212 SFP Số lượng: 1 Cái

SFP ZX SM 02XX

Cloud Zoom small image
  • SFP-ZX-SM-02XX.jpg- 155/1250/2500Mbps SFP Transceiver
    - Gigabit Ethernet Switches and Routers
    - 1550nm DFB LD Transmitter
    - Khoảng cách: 80/100/120Km
    - Duplex LC Connector Interface

 

 

{tab=Mô tả}

SFP-ZX-SM-02XX là loại module quang gọn nhẹ tương thích chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX và Fiber Channel 1x SM-LC-L FC-PI. Nó cho phép gắn nóng với connector SFP 20 chân. Module này được thiết kế chạy ở chuẩn single mode với bước sóng 1550nm.
Phần phát là tia laser có đủ tiêu chuẩn an toàn quốc tế IEC-60825. Phần thu sử dụng bộ dò InGaAs tích hợp đầu thu quang và bộ khuếch đại tín hiệu.
SFP-ZX-SM-02XX được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn SFF-8472 SFP (MSA).

{tab=Tuân thủ quy định}

Chức năng
Chuẩn
Khả năng
Electrostatic Discharge (ESD) to the Electrical Pins
MIL-STD-883E Method 3015.7
Class 1 (>500 V) Isolation with the case
Electromagnetic Interference (EMI)
FCC Part 15 Class B
Compatible with standards
An toàn với mắt
FDA 21CFR 1040.10 and 1040.11 EN60950, EN (IEC) 60825-1,2
Compatible with Class I laser product. Compatible with TuV standards
Component Recognition
UL and CUL
UL file E317337
Sản phẩm xanh
RoHS
RoHS6


{tab=Hình vẽ kỹ thuật}

 SoDoSFP-SX-MM-0102.jpg

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây