• 0963 00 88 11
  • Thứ 2 - thứ 6 : 8h00 -12h00 và 13h30 - 17h30
E1 fiber modem, HA390 - E1FB E1 fiber modem, HA390 - E1FB Hioso-HA390-E1FB

Model: HA390 - E1FB


• Tên thiết bị: E1 fiber modem
• Loại: Protocol Converter
• Khoảng cách: lên đến 100km
• Đầu nối: RJ45 hoặc BNC/SC,FC,ST
• Nguồn: DC hoặc AC

S000095 Thiết bị chuyển đổi Số lượng: 1 Cái

E1 fiber modem, HA390 - E1FB

Cloud Zoom small image
  • Hioso-HA390-E1FB

    Model: HA390 - E1FB


    • Tên thiết bị: E1 fiber modem
    • Loại: Protocol Converter
    • Khoảng cách: lên đến 100km
    • Đầu nối: RJ45 hoặc BNC/SC,FC,ST
    • Nguồn: DC hoặc AC

 

 

{tab=Giới thiệu}

E1 Fiber Modem của hãng HIOSO chuyển tín hiệu điện E1 sang luồng quang để truyền qua cáp quang Single Mode hoặc Multi Mode. Tại đầu kia của cáp, luồng quang này được chuyển đổi lại sang tín hiệu điện qua giao diện thích hợp như G.703 và V.35. Modem quang này mở rộng khoảng cách truyền đến hơn 100km.

{tab=Đặc điểm nổi bật}

  • Có dãy đèn thông báo cụ thể
  • Sản xuất dựa trên Chip bản quyền riêng của hãng
  • Nhận dạng được lựa chọn Time Slot bất kỳ, tạo N x 64k ( N=1~32) kênh
  • Cung cấp 3 chức năng loop: local (ANA), loop remode (DIG), command loop (REM)
  • Chức năng kiểm tra code PBRS, thuận tiện cho việc lắp đặt và kiểm tra thiết bị
  • Chế độ chỉnh sửa tỉ lệ điều khiển cho thiết bị điều khiển ( theo trạng trái Primary Clock) khi thiết bị đầu cuối ở trạng thái Primary Clock
  • E1 Fiber Modem có thể sử dụng với V.35 Fiber Modem, có thể tiết kiệm một G.703/V.35 Converter

{tab=Thông số kỹ thuật}

E1 interface

  • Tốc độ: 2.048 Mb/s ± 50ppm
  • Mã đường dây: HDB3
  • Trở kháng: 120 ohm/ 75 ohm
  • Đầu nối: RJ 45 hoặc BNC
  • Pulse shape: ITU-T G.703
  • Jitter performance: ITU-T G.823

Optical interface

  • Bước sóng: 850/1310/1550nm
  • Giao diện: SC/FC/ST (có thể lựa chọn)
  • Module thu phát: > -6dBm
  • Phạm vi nhận: > -30dB
  • Độ nhạy thu: -36dBm
  • Khoảng cách truyền: Multi mode 2km, single mode 20/40/80/120 km

Môi trường hoạt động

  • Nhiệt độ: 0 - 50°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -20 - 70°C
  • Độ ẩm: 5% - 90%

Nguồn

  • DC: 48V (-36 to -72V) DC+20V~36V
  • AC: 90V – 260V

Công suất tiêu thụ: 5W

Kích thước

  • Loại Internal Power: 200mm×130mm×35mm
  • Loại Outside Power: 150mm×110mm×26mm

{tab=Sơ đồ ứng dụng}

SoDo-HA390-E1FB

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây